Sweta za watoto kwa 20,000Tsh Tu! Umri kuanzia Mwaka 1 Hadi Miaka 14 Zinapatikana duka letu vunjabei Toto Dar Sinza makaburini karibuni vunjabei.

(0 Reviews)

Sold By:
Vunjabei

Price:
20,000Tsh /Pc

Color:

Quantity:
(20 available)

Total Price:
Share:


Sweta za watoto kwa 20,000Tsh Tu!
Umri kuanzia Mwaka 1 Hadi Miaka 14

Zinapatikana duka letu vunjabei Toto Dar Sinza makaburini /wasiliana nasi +255755252240
karibuni vunjabei.
.
Maduka yetu Yapo??
.
-DAR Sinza Madukani, Kinondoni Studio na Duka la watoto VUNJABEI TOTO lipo Sinza Makaburini

-DODOMA tupo Barabara ya Saba

-IRINGA Tupo Jamatini, UHINDINI STREET
.
-ARUSHA Tupo Pembeni ya soko kuu karibu na NMB Bank Au BaraBara ya Friends corner na Jogoo..

-MBEYA Mwanjelwa Chipukizi au stand ya zaman ya tukuyu
.
-Pia Tunatuma bidhaa zetu Mikoa yote na nje ya nchi Tupigie

There have been no reviews for this product yet.